JAMHURI YA MUUNGANO WIZARA YA ARDHI, NYUMBA
WA TANZANIA NA MAENDELEO YA MAKAZI

Bodi A Usqiili Mkutano Mkuu wa tatu
wa Wathamini wa Mwaka 2022

Matukio katika picha




Mhe. Dkt. Angeline Mabula
Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi



Dkt. Allan Kijazi
Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi
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Mhe. John Mongella
Mkuu wa Mkoa wa Arusha



Bi. Evelyne Mugasha
Mthamini Mkuu wa Serikali



FRV.Joseph Shewiyo
Kaimu Msajili wa Bodi ya Uthamini




FRV. DKT. Cletus Ndjovu
Mwenyekiti wa Bodi



FRV. DKT. Agnes Mwasumbi
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